สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2786เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

Export ไฟล์ ให้เป็น MXF ใน Final cut 7 ตามนี้ทำยังไงคะ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
219
ความดี
185
เครดิต
76
จิตพิสัย
163
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
มือใหม่อะคะยังงงๆกับการตั้งค่า Sequence ก่อนจะตัดแล้วก็ ตอน แปลงไฟล์ใน compressor ให้เป็น MXF
พอดีต้องเอาออกช่องดิจิตอลทีวี
ท่านผู้รู้คนไหนช่วยอธิบายขั้นตอนเริ่มตั้งค่าSequence แล้วก็ตอน แปลงไฟล์ให้หน่อยสิคะ จะขอบพระคุณมากเลยค่ะ
เงิน
14841
ความดี
10868
เครดิต
10002
จิตพิสัย
15544
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขออำภัย ทำเป็นแต่เวกัสอ่ะครับ

(ในเวกัส มีให้ตั้งค่าเรนเดอร์ออกไปเป็น mxf ตรงๆเลยด้วยหละครับ )
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้