สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1719เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ไดอารี่กึ่งสารคดีสั้นคอสเพลย์ The Cosplay Diary : Cosplay is Life

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1780
ความดี
876
เครดิต
781
จิตพิสัย
916
จังหวัด
ปทุมธานี
สวัสดีครับผมฝากผลงานครั้งแรกกับการทำโปรเจคไดอารี่กึ่งสารคดีสั้นสัมภาษณ์คอสเพลย์ที่จะนำพาท่านย้อนไปสู่จุดเริ่มต้นของเหล่าคอสเพลเยอร์ครับผม

(คอสเพลเยอร์ เป็นคำเรียกบุคคลที่แต่งกายเลียนแบบตัวละครต่าง ๆ หรือเรียกสั้น ๆ กันว่า เลเยอร์ ครับ)

ตัวอย่างแรก Teaser Trailer #1

ตัวอย่างที่สอง Teaser Trailer #2

ตัวอย่างที่สาม Teaser Trailer #3

ส่วนอันนี้ The Cosplay Diary : Cosplay is Life ตัวเต็มครับผม

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้