สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1652เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

Crane พับได้ของ (ปิดการขาย)

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1797
ความดี
516
เครดิต
327
จิตพิสัย
271
จังหวัด
นคราชสีมา
  • ชื่อสินค้า:Crane พับได้ข
  • เบอร์โทรฯ:---
  • วิธีการส่งสินค้า:EMS หรือนัดพบ
ปิดการขายครับ
เงิน
1797
ความดี
516
เครดิต
327
จิตพิสัย
271
จังหวัด
นคราชสีมา
หากโทรแล้วไม่รับสาย พอดีมีหลายสายเข้ามาเริ่มสับสน ให้แอดไลน์มานะครับ  pakinlife

ผมมี FOKON DOLLY อีกตัวต้องการขายเพราะสบทบทุน ขายให้ถูก ๆ เลยครับ ใช้งานไป 2 ครั้งสภาพยังใหม่เหมือนเดิม คุณสัมบัตคือสามารถล็อคจุดโฟกัสได้เนียน ๆ ไม่ต้องใช้มือจับให้เมื่อยครับ ใช้งานได้หลากหลายรูปแบบด้วยการออกแบบ ทำให้เหมาะกับงานทุกประเภทมาก ๆ นํ้าหนักเบา ย้ายสะดวก ขายแค่ 9,500 ครับ

ขอบคุณครับ

ตามลิ้งนี้ครับ http://www.procolorlab.com/product_fonkon_dolly.htm
เงิน
1797
ความดี
516
เครดิต
327
จิตพิสัย
271
จังหวัด
นคราชสีมา
รูปภาพครับ

เงิน
1797
ความดี
516
เครดิต
327
จิตพิสัย
271
จังหวัด
นคราชสีมา
ปิดการขายครับ  ขอบคุณพื้นที่ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้