สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2925เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

สอบถามเกี่ยวกับขาตั้งกล้อง benro tripod video kh-25 น่าใช้ไหมครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2350
ความดี
2785
เครดิต
2721
จิตพิสัย
2892
จังหวัด
สกลนคร
หรือมีรุ่นอิ่นแนะนำไหมครับ ในราคาไกล้เคียงกันครับ.....ขอบคุณมากครับ
dmk
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3657
ความดี
2841
เครดิต
2816
จิตพิสัย
3651
จังหวัด
นคราชสีมา
พอใช้ได้ แต่ออกอาการน้ำมันไหลเยิ้มที่หัวแพน  งานกลางแจ้งแดดร้อนๆเยิ้มมากเลย ของคนอื่นไม่รู้เป็นหรือเปล่า และงานถ่ายกลางแดดร้อนๆ ปุ่มล็อคระดับความสูงอาจมีไหลได้ถ้ากล้องหนักๆ  แต่ถ้างานในร่มทั่วไปก็โอเคตามราคา
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้