สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2816เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝากผลงานช่วยวิจารณ์ โปรเจคจบ MV ครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
118
ความดี
111
เครดิต
22
จิตพิสัย
167
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
https://www.youtube.com/watch?v=fTxWD5-I0rU

ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ จะได้ปรับปรุงในงานต่อไป
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4360
ความดี
2988
เครดิต
2702
จิตพิสัย
3131
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
รวมๆถ่ายสวยครับ ชอบนะ

ตอนหัวหน้าไลน์มาแล้วนางเอกไลน์ตอบนี่  คือ cg สีมันโดดมากครับผมว่าเอาออกไปเลยดีกว่าครับ
สมูทกว่า(ซึ่งเท่าที่ดูก็ไม่น่ากระทบกับเส้นเรื่องอะไร)

แล้วช่วงนางเอกโดนแทงน่ะครับ  ผมมองว่าถ่ายแคบๆเห็นมีด เห้นหน้านางเอก ก้เข้าใจแล้วครับ
อันนี้เห็นโจรสองคน ถือมีดเข้าไปแทงชัดๆเลย  ผมว่ามันดูจงใจไปนิด
....ซึ่งช่วงดราม่าเนี่ย ถ่ายแคบๆ มันจะช่วยเน้นอารมณ์ได้ดีขึ้นนะครับ

.....หวังว่าจะช่วยอะไรน้องๆได้บ้างนะครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7904
ความดี
6784
เครดิต
7082
จิตพิสัย
6127
จังหวัด
นคราชสีมา
ผมชอบเลยนะครับ สนุก ซึ้ง เศร้า  ผมมองว่าช่วงท้ายที่ขยายออกไปมันยืดไปนิดนึงครับแต่อันนี้ก็แล้วแต่มุมมองนะครับ ทีนี้ก็เหลือออกไปทำงานจิงที่ต้องปรับตัวกับเครื่องไม้เครื่องมือ แล้วก็เก็บประสบการณืจากรุ่นพี่แล้วล่ะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้