สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1954เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

รบกวนถามวิธีตั้งให้โปรแกรมEDIUS5 แสดงผมจอพีวิวแบบทีวี แบบไม่ใช้กราด์ตัดต่อมีไหมครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นคราชสีมา
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
407
ความดี
2401
เครดิต
1669
จิตพิสัย
1859
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องต่อ 3 จอ หรืออย่างน้อย 2 จอ  จากนั้นก็ เอาเม้าส์ไปวางที่ จอภาพที่เเสดงอยู่ของโปรเเกรม คลิกขวา 2 ครั้ง จะลากไปไหนก็ได้ ครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
79
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นคราชสีมา
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (skyexit88)
คุณเอกครับรบกวนสาธิตให้ดูสักหน่อยนะครับ ผมลองทำแล้วยังไม่ได้อ่ะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้