สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2114เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยด้วยครับ เรื่องเสียง Left ออกข้างเดียว ทำยังไงดีครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
446
ความดี
252
เครดิต
23
จิตพิสัย
110
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ช่วยด้วยครับ เรื่องเสียง Left ออกข้างเดียว ทำยังไงดีครับ
เวลาเสียงคนพูดก็ออกข้างเดียวครับ ทำยังไงให้มันออกทั้งสองข้างครับ
อันนี้เกิดจากปัญหาผมซื้อไมค์ปกคอเสื้อเป็น mono มาครับ #คิดผิดไปนิดครับ
ขอความช่วยเหลือด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
  • รูปภาพ:ตามภาพครับ
    รูปภาพ:sdafasdgf copy.jpg
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
446
ความดี
252
เครดิต
23
จิตพิสัย
110
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ได้แล้วครับ ที่ Fill Left นี่เองครับ ^^
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้