สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2362เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ช่วยด้วยครับ เวกัสโปร 13 สีมันเพี้ยนครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
223
ความดี
219
เครดิต
110
จิตพิสัย
197
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ด้านซ้ายเป็นภาพปกติตอนดูฟุตเทจ  จอขวาคือภาพจากคลิปที่ลากมาวางบนไทม์ไลน์ ทำไมสีมันจัดมากเลยออกแดง ทั้งๆที่ไม่ได้ใส่เอฟเฟ็กอะไรเลย  ลองเรนเดอร์สีก็แดงมากเลย  ผมควรจะแก้ตรงไหนครับ  รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

dmk
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
3657
ความดี
2841
เครดิต
2816
จิตพิสัย
3651
จังหวัด
นคราชสีมา
ลองเพิ่มวีดีโอแทรคแล้วลากไฟล์ต้นฉบับบลงในแทครอันใหม่ดูว่าเป็นอย่างไร  ถ้ายังเป็นแบบเดิมก็แปลก  แต่ถ้าแทรคที่ลากคลิปลงมาใหม่ปกติ ก็น่าจะโดนปรุ่มใดโดยไม่ตั้งใจ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้