สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2773เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

หางานครับ ผมใช้avidมา5ปี

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
80
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผมเป็นผู้ช่วยตัดต่อโฆษณา ใช้AVID มา ทำงานมา5ปี
อยากเปลี่ยนงาน  มีที่ใดรับบ้างครับ  ใช้ AI PS ได้
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5322
ความดี
3579
เครดิต
2052
จิตพิสัย
2094
จังหวัด
ถ้าถ่ายภาพเคลื่อนไหวได้ ใช้ PR ได้นี่สนจครับ ^^
ปล.วางเงินเดือนไว้เท่าไหร่ครับ แนวงานจะเป็นงานผลิตรายรายการครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
80
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ผมจบภาพยนตร์มาครับ ถ่ายได้พวกกล้อง DSLR ทั่วไป
ส่วนPR ไม่ได้ใช้นานแล้ว ใช้แต่ตอนสมัยเรียน  ถ้าใช้ตอนนี้ก้พอได้ต้องทบทวนใหม่

ผลงาน เคยตัดรายการ ไฮโซ Life ช่อง 9    7ตอน แต่รายการปิดไปแล้ว
ตัดMV ของส้มอัมรา Down Horizon / แต่หัวใจไม่เหมือนเดิม  2เพลง

แล้วก็Presentstation ทั่วไป ครับ แอดไลน์มาคุยกันได้ครับ mai_smallville
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้