สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3070เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เอ็มวีส่งอาจารย์ครับ รบกวนคอมเม้นเป็นแนวแนวทางหน่อยครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1794
ความดี
1679
เครดิต
1531
จิตพิสัย
1584
จังหวัด
นนทบุรี
เอ็มวีตัวนี้ทำส่งอาจารย์ครับผม ไม่รู้ว่าในมุมมองของพี่ๆ เป็นอย่างไรบ้างครับ

อยากฟังความคิดเห็นครับ จะนำไปปรับกับงานครั้งต่อไป

Greasy Cafe - หมุน [Unofficial Music Video]

ขอบคุณครับ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
627
ความดี
414
เครดิต
373
จิตพิสัย
555
จังหวัด
ฉะเชิงเทรา
ดูจนจบแล้วงงว่าเป็นเรื่องการเห็นUFOหรือเปล่า การนำเสนอไม่ชัดเจนครับต้องเขียนบทก่อนถ่ายให้กระชับ
ให้คนดูสามารถดูแล้วเข้าใจว่านำเสนอเรื่องอะไร ที่ดูมาไม่ชัดเจนครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้