สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 10402เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Export Premiere Pro CC แล้วค้าง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ คือตอนนี้ผมมีปันหาเกี่ยวกับ การ Export งานใน Pr CC ครับ คือไม่สามารถ Export งานอะไรได้เลยพอผม คลิกไปที่คำว่า export ปุป มันจะโหลดสักประมาณ 15% แล้วค้างเลยครับ แบบนิ่งเลยทำอะไรกับคอมไม่ได้เลยครับ รบกวน ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2047
ความดี
2007
เครดิต
1537
จิตพิสัย
1566
จังหวัด
อย่างแรกนะ ให้เราไปลบแรลเดอร์ของโปรเจ็คก่อนนะครับ แล้วก็ ขั้นตอนต่อไป ไปที่ ไดซ์ C นะครับ แล้วเข้าไปที่ User นะครับ แล้วก็หาคำว่า AppData\Roaming\Adobe พรีเมียร์ ลบ มีเดียโค้ดไปให้หมดเลยนะ แล้วก็ ขั้นต่อไป ก็ไปที่ Start แล้วเลือกว่า Run แล้วก็พิมพ์ %temp% ขึ้นมา เสร็จแล้ว ก็กด Ctrl+A ลบให้หมดเลย อันที่ลบได้นะ
ประมาณนี้แหละนะ ก็น่าจะได้ละ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
424
ความดี
209
เครดิต
220
จิตพิสัย
193
จังหวัด
ขอบคุณค่ะ
Gclub
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้