สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2264เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ถ้าเรามี คลิปวีดีโอหรือรุปภาพบนไทม์ไลน์เยอะๆอยากลบออกจากโปรเจคทำยังไง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3843
ความดี
2115
เครดิต
1835
จิตพิสัย
4822
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
พอมีวิธี ลบแบบ ทั้งใน ไทมไลน์และในbin ไปพร้อมๆกันมั้ยครับ คือถ้าเรามี ทั้งคลิปและรูปภาพนั่นนี่วางในไทมไลน์แต่เราไม่ใช่แล้วเราอยากลบออกจากโปรเจค ต้องกดยังไงอะครับ พอดีที่ผมทำปัจจุบันคือคลิกขวาที่ อันนั้นทีละอันแล้วเลือก reveal in preject แล้วค่อยกดลบ ทีละอันซึ่งมันช้าอะครับ
ปล.ผมไม่ได้แยกให้มันอยู่ใน bin แบบเป็นระเบียบอะครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้