สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1616เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ต้องการห้องเสียงที่มีคนลงเสียง ภาษาเวียดนาม ครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ลงเสียงภาษาเวียดนาม
  • ราคาค่าจ้าง:แล้วแต่ตกลง
  • สถานที่ทำงาน:แถวทาวน์อินทาวน์ หรือแล้วแต่ตกลง
  • วัน-เวลา:แล้วแต่ตกลง
  • เบอร์โทรฯ:0831339970
ต้องการห้องเสียงที่มีคนลงเสียง ภาษาเวียดนาม ที่ค่อนข้างมืออาชีพเเละมีประสบการณ์ ครับ
ห้องเสียงไหนมี หรือ ใครพอจะรู้จัก แนะนำให้หน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

รบกวนที่เมลล์  
korntana.m@check.co.th
เงิน
5355
ความดี
14867
เครดิต
11447
จิตพิสัย
37005
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

วิธี1 ใช้วิธีหาโรงเรียนสอนภาษาเวียดนาม แล้วติดต่อไปลงเสียงที่ห้องอีกที โรงเรียนพวกนี้เขารู้ครับ
         ใครพูดได้ไม่ได้ จะเอาเสียงหญิงหรือชาย แต่ราคาอาจสูงเพราะทางโรงเรียนเขาต้องบวกเพิ่ม
         (แต่ถ้าติดต่อตรง ได้คนลงเสียงจริงๆราคาอาจถูกกว่า)
วิธ2 ติดต่อกลุ่มนักเรียนไทยในเฟสบุ๊ค ให้ช่วยประสาน หาคนพูด หรือให้นักเรียนลองพูด
วิธี3 ถามตาม ม.อินเตอร์ต่างๆ เช่น ศาลายา จะมีนักเรียนเวียดนาม ต่างชาติมาเรียน
     ระวังนิด   เวียดนามแต่ละเมืองสำเนียงพูดไม่เหมือนกัน คุยกับลูกค้าให้ขาด ไม่งั้นเสียเวลามาก
ลองให้เขาอ่านเสียง แล้วส่งให้ลูกค้าตรวจเช็คอีกทีครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้