สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1756เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ขายล้วครับปิดกระทู้

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
  • ชื่อสินค้า:ไฟ ขาตั้งกล้องและไมค์
  • เบอร์โทรฯ:0837772884
  • วิธีการส่งสินค้า:มารับด้วยตนเอง หรือบริการจัดส่ง
นัดรับเจอที่พันทิพย์งามวงศ์วาน the mall งามวงศ์วาน เอสพลานาด แคราย หรือสถานีต่างๆ รถไฟฟ้าสายสีม่วง
มารับที่บ้านผม เรวดี7 ถนนติวานนท์ นนทบุรี ลดราคาให้เป็นค่ารถ 100 บาท   LINE whansanit

ไฟสำหรับถ่ายวีดีโอ 160 LED พร้อมแบต 2 ก้อน
มีท่านนึงจองไว้ครับรอการโอนเงิน

มีท่านนึงจองไว้ครับรอการโอนเงิน แจ้งตามคิวไว้ได้ครับ

HD-160 9.6W 660lm 160-LED Video Light หลอดไฟไม่ขาด พร้อมแบต 2 ก้อง ความจุ 4800 mAh (มีตำหนิ 1 ก้อน) ไม่ทราบความเสื่อมของแบต ที่ ชาร์จแบต ที่ต่อหัวกล้อง และกระเป๋า

ขอยกเลิกก่อนครับ

ขาตั้งกล้องวีดีโอ Velbon DV-7000 มาพร้อมกับหัวน้ำมัน PH-368

ขายแล้วครับ

ไมค์บูม shotgun พร้อมที่กรองลม แจ๊คต่อกล้องสายสั้นกับยาว และหัวต่อกล้อง

ขายแล้วครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
270
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ไฟยังอยูไหมคับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
60
ความดี
99
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
นนทบุรี
ขอบคุณที่สนใจครับ ตอนนี้ไฟ มีมารับตอน 3 โมงเย็นครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้