สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1507เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

หางาน​ทีมงานกองถ่าย​มี​ใคร​แนะนำ​บริษัท​ไหนบ้างไหมครับ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
10
ความดี
69
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ทีมงาน​เบื้องหลัง​ขั้น Pre-production​&Production
  • ความสามารถ:จบด้าน​นิเทศศาสตร์​ ภาพยนตร์​ แต่​หลักๆ​ทำงาน​ Marketing​ เคย​ทำหนังสั้น​ และเป็น​ทีมงาน​หนัง​โรง​แนววัยรุ่น​ 3-4เรื่อง​ เคย​ทำ​ คุมเสียง​ บูม​ ไวเลส​ แต่งหน้า​ ทำผม​ เสื้อผ้า​มาครับ​ มี​ใคร​แนะนำ​งาน​ได้บ้าง​เม้น​ไส้ได้ครับ​ จะ​ประจำ​หรือ​ฟรีแลนซ์​ เรท​ธรรมดาไม่แพง​ก็​ทำครับ​ด้าน​นิเทศศาสตร์​ ภาพยนตร์​ แต่​หลักๆ​ทำงาน​ Marketing​ เคย​ทำหนังสั้น​ และเป็น​ทีมงาน​หนัง​โรง​แนววัยรุ่น​ 3-4เรื่อง​ เคย​ทำ​ คุมเสียง​ บูม​ ไวเลส​ แต่งหน้า​ ทำผม​ เสื้อผ้า​มาครับ​ มี​ใคร​แนะนำ​งาน​ได้บ้าง​เม้น​ไส้ได้ครับ​ จะ​ประจำ​หรือ​ฟรีแลนซ์​ เรท​ธรรมดาไม่แพง​ก็​ทำครับ​
  • เบอร์โทรฯ:0923212191
  • email:gumpby@gmail.com
  • ตัวอย่างผลงาน:http://
​เรียนจบด้าน​นิเทศศาสตร์​ ภาพยนตร์​/โฆษณา​ แต่​หลักๆ​ทำงาน​ Marketing​ หายจากวงการไปนานพอสมควร​ครับ​ เคย​ทำหนังสั้น​ และเป็น​ทีมงาน​หนัง​โรง​แนววัยรุ่น​ 3-4เรื่อง​ เคย​ทำ​ คุมเสียง​ บูม​ ไวเลส​ แต่งหน้า​ ทำผม​ เสื้อผ้า​มาครับ​ มี​ใคร​แนะนำ​งาน​ได้บ้าง​เม้น​ไว้ได้ครับ​ จะ​ประจำ​หรือ​ฟรีแลนซ์​ เรท​ธรรมดาไม่แพง​ก็​ทำครับ​ จะลองไปสมัครครับ​ Line : gumpby
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้