สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2879เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

พอดีผมอยากทำ สุ่มสกอร์ฟุตบอล ครับ ทำอย่างไรได้บ้าง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
24
ความดี
80
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
ปทุมธานี
พอดีผมอยากทำ สุ่มสกอร์ฟุตบอล ครับ ทำอย่างไรได้บ้าง

เหมือนจะทำวีดีโอ สุ่มสกอร์ให้เพื่อนๆ ในเพจ ร่วมสนุกกัน แบบว่า แมนยู เจอ อาร์เซนอล สุ่มสกอร์กันว่าผลจะออกมาเป็นอย่างไร 1-1 หรือ 0-1 หรือ 0-0 ให้เพื่อนๆ ดูวีดีโอแล้วกดหยุดเพื่อนสุ่มสกอร์ อยากทราบว่า ตัว after effect ทำอย่างไรได้บ้างครับ แนะนำหน่อยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้