สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2110เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

วิธีการตกแต่งสี ให้แจ่มว้าว ใน PR Elerament 18 ด้วยการใช้ Ligthing Efect

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2047
ความดี
2007
เครดิต
1537
จิตพิสัย
1566
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้งนะครับ กับ Editing Life by Tar snack นะครับ วันนี้เราจะยังอยู่กับการทำงาน ของโปรแกรม PR Elerament 18  เหมือนเดิม นะครับ คราวแล้วเราดูวิธีการติดตั้งไปเรียบร้อยแล้ว วันนี้เรามาดูวิธี ปรับเปลี่ยน แสง ง่ายๆในโปรแกรม PR Elerament 18  กันบ้างนะครับ จะทำอย่างนั้น เชิญรับชมคลิปการสอนได้เลยนะครับ
คลิปการสอนครับ คลิกๆๆเลย

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้