สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2963เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ต้องการ Stock ภาพวีดีโอ และ ภาพนิ่ง ด่วนจ้า!!!

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
1060
ความดี
89
เครดิต
2
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ต้องการ Stock ภาพวีดีโอ และ ภาพนิ่ง
รายละเอียดวีดีโอ : Full HD และเป็น Mov เท่านั้น
รายละเอียดภาพนิ่ง : 15 ล้านขึ้นไป

เป็นงานสารคดีค่ะ แต่ว่าไม่มีเวลาไปถ่ายในต่างจังหวัด
เลยต้องการ Stock ภาพ สำหรับผู้ที่มีแล้ว หรือสะดวกไปถ่ายให้
เป็นงานของมหาวิทยาลัยนะคะ เสนอภาพและราคามาได้
เป็นภาพเกี่ยวกับพระพุทธรูป ดังนี้ค่ะ

1. หลวงพ่อพระใส จ.หนองคาย
2. หลวงพ่อพระเสริม
3. หลวงพ่อโสธร (ภาพถ่ายองค์พระ+อุโบสถวัด+บริเวณวัด+บรรยากาศคนมาทำบุญ)
4. พระพุทธชินราช (รายละเอียดเหมือนหลวงพ่อโสธร), ภาพเมืองพิษณุโลก
5. หลวงพ่อวัดบ้านแหลม
6. วัดพระแก้ว + บริเวณวัด

เยอะมากถ่ายไม่ทัน โดยเฉพาะ หลวงพ่อพระใสต้องการ
มากเลยนะคะ ใครอยู่หนองคาย ติดต่อเลยจ้า   

ทุกภาพต้องเป็นภาพที่่ถ่ายเองนะคะ
และต้องไม่ติดลิขสิทธิ์ในการเผยแพร่

เน้นภาพสวย และเล่าเรื่องได้นะคะ

พี่ ๆ น้อง ๆ คนไหนสนใจ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะคะ
จะส่ง Storyboard ให้ดู เพราะยังมีถ่ายอีกหลายตอนค่ะ

ขอบคุณค่ะ   
ติดต่อโดยตรงที่ id-flow@hotmail.com
[ แก้ไขล่าสุดโดย meangkung เมื่อ 2011-01-23 20:35 ]
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
18429
ความดี
16825
เครดิต
18409
จิตพิสัย
16503
จังหวัด
เชียงใหม่

น่าจะมีโครงการประกวด footage ของแต่ละจังหวัดเอามาประกวดกันประกวดเสร็จ ขาย cd หรือให้โหลดฟรี อิอิ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1255
ความดี
732
เครดิต
774
จิตพิสัย
818
จังหวัด

ส่งเมลล์ไปให้แล้วครับลองคุยกันดูครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
1060
ความดี
89
เครดิต
2
จิตพิสัย
29
จังหวัด
ก็อยากทำเหมือนกัน แต่งบหมด!!  ฮ่า ฮ่า เอาไว้โครงการหน้าแล้วกันจ้า

แต่ตอนนี้เอาโครงการนี้ให้รอดก่อน ใครสนใจช่วยเหลือติดต่อได้นะ นะ นะ
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5580
ความดี
7328
เครดิต
8751
จิตพิสัย
5403
จังหวัด
อุดรธานี

เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2011-01-23

ผมมีภาพ HD เป็น MOV ใช้ 7D ถ่าย ของหลวงพ่อพระใส ครับ

แต่บางฟุต ที่เป็นของ ททท.  ส่วนนั้นคงให้ไม่ได้ เพราะต้องติดลิขสิทธิ์ของผู้จ้าง..
ภาพนิ่งก็มีบ้าง
ยังไง ก็เมล์มาคุยรายละเอียดก็แล้วกัน

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้