สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3278เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ยังไม่เก่ง แต่ อยากรับงานตัดต่อครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4103
ความดี
2464
เครดิต
2181
จิตพิสัย
2511
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
  • ประเภทของงาน:ตัดต่อ
  • ความสามารถ:edius
    premiere
    after effect(ได้นิดหน่อย)
  • เบอร์โทรฯ:08-7939-1662
  • email:ora_oat@live.com
  • ตัวอย่างผลงาน:ดูได้ที่ www.facebook.com/Ora Oat Visetpanpong
ใครอยากได้คนตัดต่อ เอาไปเป็นตัวเลือกได้นะครับ รับทั่งแบบประจำ และ เป็น Freelance
ผมยังไม่ค่อยเก่งเท่าไรนะครับ

ผลงานที่ผ่านมาก็มี
รายการสารคดี ภัตตาคารบ้านทุ่ง(ตอนปลาไหล เกือบทั้งหมดครับ)
present งานแต่งคนอินเดีย(อันนี้ยังไม่อัพขึ้น Facebook นะครับ)
present งานเลี้ยงอำลาผู้บริหารบริษัท SCHENKER THAI (10 นาที)
เหตุที่ต้องอัพไว้ที่ Facebook เพราะลูกค้าไม่อนุญาต ให้ลงใน youtube ครับ

โปรแกรมที่ใช้ได้
edius
premiere
after effect(ได้นิดหน่อย)

ตัวอย่างงานดูได้ที่
www.facebook.com/Ora Oat Visetpanpong (ผมไม่ได้จำกัดเข้าไปดูแล้วติได้นะครับ ผมไม่ถือ)
เบอร์ติดต่ครับ 08-7939-1662 โอ๊ตครับ

รับไว้พิจารณาด้วยนะครับ
ขอบพระคุณ สำหรับพื้นที่ในการโพส ด้วยครับพี่เอก และ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านที่เข้ามาเปิดดู ขอบคุณครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้