สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2643เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เรื่องการปรับ Profile colour ในมอนิเตอร์ของโปรแกรม Vegas

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8720
ความดี
6593
เครดิต
8480
จิตพิสัย
4169
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
อยากทราบว่าใน Vegas มันสามารถปรับ หรือ คาริเบต สีได้หรือไม่ครับ  เพราะผมเอาคลิปมาเปิดใน Vegas กับ Edius
มันช่างต่างกันฟ้ากับเหวเลย  ใน Vegas หลอกตามาก  ใน Edius ใกล้เคียงกับ หลังกล้องมากๆ ทำให้แก้สียากเหลือเกินครับ
อยากจะใช้ Edius เหมือนกัน แต่ไม่อยากนับหนึ่งใหม่อีก เพราะตัด Vegas มา6-7 ปีแล้ว ครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้า

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5616
ความดี
4778
เครดิต
5064
จิตพิสัย
4371
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
กำลังอยากทราบเหมือนกันครับ  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้