สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3227เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

สวัสดีจ้า ฝากด้วยฝากตัวด้วยน๊า

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1883
ความดี
808
เครดิต
842
จิตพิสัย
927
จังหวัด
* ต่างประเทศ *
เป็นน้องใหม่จ้า  ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยน๊า ..........

กลุ่มคนหัวมัน ที่หมั่นสร้างสรรค์งานที่มีคุณภาพ ด้วยทีมเวิรค์ที่ดีบวกกับการสร้างสรรค์ผลงานและผสมผสานความคิดที่แปลกใหม่ ไอเดียสุดบรรเจิด ภายใต้สโลแกน Nothing that we do not , If we think to do
ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้ถ้าเราคิดจะทำ 

Roots groups. Work to keep the quality. With a good team, Mike Word, plus the creation of integrated and innovative ideas. Most splendid ideas under the slogan Nothing that we do not, If we think to do.

Facebookhttp://facebook.com/bobostudio1

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
13480
ความดี
9842
เครดิต
10552
จิตพิสัย
9751
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

welcome to TDF ครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7873
ความดี
5971
เครดิต
6484
จิตพิสัย
5890
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ยินดีที่ได้รู้จักจ๊ะ
ไม่มีผลงานมาโชว์หน่อยเหรอ
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1883
ความดี
808
เครดิต
842
จิตพิสัย
927
จังหวัด
* ต่างประเทศ *
อยากรู้ว่าเปลี่ยนรูปโปรไฟล์ยังไงค่ะ ตอนนี้งงมากมายและค่ะ แหะๆ รบกวนด้วยนะค่ะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้