สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 3600เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ผลงานจาก 3Ds Max ตัวอย่างเกมบน platfom iPhone ฝากติชมกันด้วยนะค่ะ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
540
ความดี
89
เครดิต
0
จิตพิสัย
29
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ผลงานนี้เป็น Thesis ตอนจบการศึกษาค่ะ...ทั้งหมดทำจากโปรแกรม 3ds max

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8408
ความดี
6100
เครดิต
7609
จิตพิสัย
4109
จังหวัด
เกมส์ อะไรไม่เคยเห็น รับทำด้วยหรือเปล่า
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
129
ความดี
3946
เครดิต
3774
จิตพิสัย
3782
จังหวัด
ว้าววว เกมส์น่าเล่นดีครับ อันนี้ทำเป็น Demo อย่างเดียวรึเปล่า หรือว่าเขียนเป็น Apps ลงให้โหลดเล่นใน iPhone ด้วยเลย

แต่มีอยู่นิดนึงครับ เรื่องการทำโฆษณาเกมส์ออกมาให้น่าเล่น ผมว่าน่าจะมีเสียง Effect ต่างๆในเกมส์ ให้มันดูน่าสนใจด้วยครับ
พวกเสียง ระเบิด เสียงคน เสียเฮฮา เสียง fail อะไรต่างๆ มันจะทำให้คนรู้ Action ที่เกิดขึ้นในเกมส์เรามากขึ้น
และทำตัวอย่างให้กระชับมากขึ้นกว่านี้ครับ เพราะบางทีเขาอาจไม่มีเวลามาดูโฆษณาของเรานานๆ เราก็ทำให้กระชับ เพื่อดึงดูดลูกค้า

ดีแล้วครับ น่าเล่นๆ มีออกมาเมื่อไหร่ ก็มาบอกกันด้วยนะ :)
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1104
ความดี
70
เครดิต
11
จิตพิสัย
98
จังหวัด
เชียงราย
แหล่มครับคุณน้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้