สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 6017เข้าชม
  • 18ตอบกลับ

วายุฟิล์มเชียงใหม่รับจ้างสร้างสรรค์ ส่งเสริมและเติมไฟความฝัน

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 15#  โพสต์เมื่อ: 2011-07-27
วายุฟิล์มรับถ่ายและตัดต่อวีดีโอ วิดีโอเชียงใหม่
สวัสดีครับ ผมเคยโพสต์กระทู้เพื่อรับจ้างเติมไฟฝันไปแล้วนะครับ แต่ก่อนที่จะเติมไฟฝันให้ผู้อื่นได้ ก็ต้องเติมไฟฝันให้ตัวเองเสียก่อน
คือการทำงานรับจ้างยังชีพ เพื่อรับใช้ลูกค้าทุกท่านครับ วายุฟิล์มตั้งขึ้นมา ด้วยหัวใจเพื่อทำงานรับใช้ทุกท่าน เพื่อฝึกให้ตนเป็นผู้รับใช้ นี่คือความสุขของเราครับ
จึงขออนุญาตฝากโชว์รีล รวมผลงานบางงานเพียงเศษเสี้ยวหนึ่งที่วายุฟิล์มเคยทำ

เป็นงานเล็กๆ ตามประสาภูธรนะครับ ซึ่งต้องขอไฟฝันจากทุกท่าน ช่วยเติมให้เรา เพื่อให้ดำรงอยู่ต่อไป ดำรงอยู่ เพื่อเติมไฟฝันให้กับผู้อื่นอีกทอดหนึ่งครับ

ในฐานะน้องใหม่ตัวเล็กๆ ของเวปนี้ และของวงการโปรดักชั่นเฮาส์ในเชียงใหม่ และของกรุงเทพ และของทุกที่บนโลก (ประโยคนี้คุ้นๆ)
ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งครับ

หากมีอะไรให้รับใช้ ให้รับช่วงต่อ หรือให้แบ่งเบา ขอเพียงแต่เขียนมา ขอเพียงส่งเสียงมาครับ

วายุฟิล์มเชียงใหม่ รับทำสารคดี เอ็มวี พรีเซนท์เทชั่น
หนังสั้น หนังยาว/ถ่ายและตัดต่อวิดีโอ

รับงานทั่วประเทศไทย ทุกจังหวัด  แต่อยู่เชียงใหม่เป็นหลัก

ดูรายละเอียด/ผลงานบางส่วน และข้อมูลอื่นๆ ที่เวปไซต์ของวายุฟิล์มที่
http://www.wayufilm.com (กำลังปรับปรุงเวป มีพิมพ์ผิดหลายแห่ง และเนื้อหาไม่สมบูรณ์) หรือโทรมาที่ 08-9166-0341 (ณิชภูมิ) ,
080-121-1199 (ออฟฟิศ)
หรือส่งเมล์สอบถาม และขอใบเสนอราคาได้ที่ wayufilm@hotmail.com
หรือแอดด์แฟนเพจในเฟสบุ๊คที่
http://www.facebook.com/wayufilm

สุดท้ายนี้ขออนุญาตแจ้งข่าวสั้นๆ ครับว่า
วายุฟิล์มโปรดักชั่น กำลังรวบรวมทำเนียบผู้ให้บริการ​งานด้านวิดีโอโปรดักชั่น
ในเชียงใหม่และลำพูน เพื่อเอาไว้เป็นคอนเนคชั่นที่ดี​ต่อกัน เป็นพันธมิตรจอยงานกัน
และเพื่อเจรจา/พึ่งพากันทางธุรก​ิจหลายด้าน บุคคล/บริษัท/ทีมใดที่สะดวก
ในการมาเข้าสมาคมกัน สามารถแจ้งชื่อกิจการ+ชื่อเจ้าข​อง+
สายงานที่ทำ+ประเภทงานที่รับและ​ถนัด+เบอร์ติดต่อ+ที่อยู่ มาที่ wayufilm@hotmail.com
ระยะเวลารวบรวม ติดตาม คัดกรอง และติดต่อกลับ เพื่อทักทายเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน จะใช้เวลาถึงตุลาคมนี้ครับ
ซึ่งตอนนี้ก็มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มาร่วมกัน มาคุยกันเป็นการส่วนตัวหลายแห่งแล้วครับ

ในประเด็นการรวบรวมทำเนียบนี้ จะขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่ให้เป็นเรื่องเป็นราว ละเอียด ชัดเจน และแจ่มแจ้งในจุดประสงค์ ไวไวนี้ครับ
ตั้งใจเพื่อประโยชน์ของทุกฝ่ายครับ

ขอแสดงความนับถือด้วยดวงจิตมิตรภาพ
ณิชภูมิ ชัยอนันต์

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5115
ความดี
4462
เครดิต
4413
จิตพิสัย
4615
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 16#  โพสต์เมื่อ: 2011-07-28
สู้ๆๆๆครับพี่ๆๆๆๆๆๆ
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 17#  โพสต์เมื่อ: 2011-07-28
ขอขอบพระคุณ แอดมิน ที่ช่วยรวมกระทู้ให้นะครับ
เงิน
4334
ความดี
2401
เครดิต
1873
จิตพิสัย
4682
จังหวัด
เชียงใหม่

เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 18#  โพสต์เมื่อ: 2012-02-14
อัพเดท : เวปไซต์ทางการเสร็จสมบูรณ์แล้ว ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ ณ ที่นี้
สำหรับผองเพื่อนพี่น้องในวงการผลิตสื่อวิดีโอชาวเชียงใหม่ที่อยู่เชียงใหม่ ขอเรียนเชิญมาร่วมเทศกาลหนังวายุฟิล์มโปรดักชั่น ครั้งที่ 1
ในวันที่ 10-11 มีนาคม 2555 ที่แสงดีแกลลอรี่ ถ.ศิริมังคลาจารย์ ซ.5 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป
ซึ่งใกล้ ๆ วันงานจะมีทีมงานโทรไปเรียนเชิญแต่ละรายอีกครั้งครับ

เวปไซต์ทางการวายุฟิล์มโปรดักชั่น โฉมใหม่
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้