สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2393เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

อยากทราบว่าทำแบบนี้ทำยังไงอ่ะครับ คล้ายๆ timelapse motion blur

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2516
ความดี
3555
เครดิต
4026
จิตพิสัย
2499
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

อยากทราบว่าทำแบบตอนต้นอ่ะครับ  ที่นางเอกยืนอยู่กับที่ แล้วคนเดินไปมาเร็วๆ เป็น motion blur
ผมดูแล้วเหมือนใช้รูปภาำพถ่ายที่สปีดช้าๆ แล้วเอามาทำ timelapse อ่ะครับ

ถ้าเกิดผมถ่ายวีดีโอแบบนี้ แต่ผมถ่ายแบบค้างเอาไว้เลย จะสามารถทำแบบนี้ได้ไหมอ่ะ 
( after effect   )
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
16287
ความดี
12895
เครดิต
13590
จิตพิสัย
13883
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

น่าจะถ่ายเป็นวีดีโอสปีดช้าๆนะครับ ไม่น่าจะใช่ภาพนิ่ง
แล้วค่อยเอาภาพมาสปีดอีกที
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้