สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2923เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ถ่ายงานคอนเสิร์ตวงนอส ที่ลั้ลลาผับ สุราษฯมาจ้า

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
2647
ความดี
3248
เครดิต
3112
จิตพิสัย
3602
จังหวัด
สุราษฎร์ธานี
รบกวนแนะนำ ติ-ชมกันได้เลยครับผม น้อมรับทุกคำติ ชื่นชอบทุกคำชมครับ
ขอบคุณพี่ๆในเวปแห่งนี้มากๆเลยครับที่ได้ประสิตความรู้อันมหาสาฬให้แก่ข้าพเจ้า
ขอบคุณพี่ๆที่คอยตอบทุกปัญหาจนผมได้ทางออกด้วยนะครับผม
และที่สำคัญขอบคุณคอมพิวเตอร์ที่ไม่งอแงมากนักยอมให้ตัดงานผ่านไปได้ด้วยดีคับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
6442
ความดี
5167
เครดิต
5033
จิตพิสัย
6587
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ลั้ลลาผับ  อยู่ตรงไหนอะครับ  รู้จักแต่ ออสก้าผับ หรือไม่ก็สกอเปี้ยผับ สงสัยจะแก่ไปแล้ว  เห็นแล้วอยากไปเที่ยวเลยที่เดียว
เงิน
2647
ความดี
3248
เครดิต
3112
จิตพิสัย
3602
จังหวัด
สุราษฎร์ธานี
ลั้นลาเป็นผับเปิดใหม่ที่สุราษครับผม (ออสก้ากับสกอเปี้ยนนี่ปิดไปนานนนนนนมากๆแล้วนะครับที่สุราษอ่ะนะครับ)
ถ้ามาสุราษ แนะนำเลยครับ ของเค้าดีจริงๆ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้