สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2151เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

(ไปทำเเลป นิเวศกันมั้ย)

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8819
ความดี
8807
เครดิต
9368
จิตพิสัย
7599
จังหวัด
ชลบุรี
งานชิ้นนี้ ไปทำโดยไม่มีอะไรไปเลย เตรียมตัวไปลุยชนิดที่ว่าตั้งเเต่ตี 5 ถึงกลางวันเเสกๆๆกัน เลย ที เดียว ไม่ได้พกอะไรกล้องก็ไม่ได้เอาไป เเต่ พอไปถึงหลังจากที่ไปขุดสำรวจ กันอยู่พักใหญ่ เเฟนผมเดินมาพร้อมกล้องดิจิตอลตัวเล็กๆ ของ Samsung เลยมีข้อจำกัดในการถ่ายมากกล้องก็อายุเยอะพอสมควรวีดีโอก็ยังไม่ HD เอาไงเอากัน ก็เลยนึกพิเรน ถ่าย ไปนี่เเหละคร้าบ ฮร่าไม่ใช่กล้องเรา ซุยยยยยยยยยยเลย
งานนี้ทำสนุกๆขำครับ อิอิ  ต้องขอโทษกับการใช้ภาษาใน วีดีโอนี้ด้วย นะคร้าบ อาจจะ ขุนรามไปสักนิดอิอิ

samsung รุ่น อะไรไม่รู้ครับ ลืม ถ่ายเสร็จถอดเมมโลดเสียบ เลย
Vegas 10 
Magic bullet look mojo

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้