สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1746เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

มาดููหนังสั้นเกรียนๆ รับวันฮาโลวีนกัน!!!!

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11567
ความดี
10080
เครดิต
10506
จิตพิสัย
10093
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

มีหนังสั้นมาฝากกันในวันฮาโลวีนนี้ครับในชื่อว่า "เกรียนแก๊งส์เตอร์" ถ่ายจากDSLR 5D Mark-IIเจ้าเก่าครับ

เรื่องย่อ: เป็นเรื่องราวของขิง เด็กวัยรุ่นธรรมดาผู้อยู่ในแก๊งนักเลงอันธพาลสุดโหดประจำถิ่น ถูกพี่ใหญ่ของแก๊งส์แซวว่าเป็นเกย์เพราะอายุจวนจะยี่สิบแล้วไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตนเสียที ขิงจึงนั่งคิดและทบทวนกับตัวเองว่าเพราะเหตุใดแต่แล้วอีกไม่นานเท่าไหร่เขาก็ได้พบกับผู้หญิงคนหนึ่งที่สวยงามชวนน่าหลงใหลเป็นอย่างมาก เขาจึงตัดสินใจที่จะทำอะไรบางอย่าง...

ลองชมดูนะครับ

ถ้าชอบหรือถูกใจ อย่าลืมโหวตให้กับเรา และมาร่วมกดไลค์ในลิ้งค์เพจS.L.เราในเฟสบุ๊คได้นะคร้าบ

http://www.facebook.com/S.L.Studios.Ent

แล้วเราจะพัฒนาและสร้างสรรค์ผลงานดีๆต่อไปครับ ขอบคุณที่เข้ามารับชมงานของพวกเราครับ

มีเอ็มวีประกอบหนังแถมให้ครับ เป็นเพลงที่เพื่อนแต่งรวมหัวกันทำจากสี่มหาลัย!!อยากให้ฟังกันหลังจากที่ได้ชมหนังสั้นด้านบนนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้