สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1802เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

LET'S GOING DOWN MUSIC VIDEO 5 จังหวัด 1 เพลง 1 เอ็มวี  60D ครับ !

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1633
ความดี
1599
เครดิต
1562
จิตพิสัย
1563
จังหวัด
มหาสารคาม

ทู้เก่าหายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ถ้าเยอะแยะยุ่บยั่บต้องขออภัยด้วยนะครับ -*-
LET'S GOING DOWN (Grammar เพี้ยนๆหน่อยสำหรับเพลงต้องขออภัยอย่างแรงนะครับ- -*)
Documentary เล็กๆจากพวกเราครับ ตะลุยคลับ 5 จังหวัด ตัดเป็น 1 เอ็มวี
อาจดูลายตาไปหน่อยก็ขอฝากให้พี่น้องๆ ในนี้ช่วยกันติชมด้วยนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้