สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1963เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

MV ทบทวน Anything Else? ผลงานจากวงดนตรีเล็กๆ ค่ายเล็กๆ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
348
ความดี
397
เครดิต
308
จิตพิสัย
337
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

MV จากศิลปินค่าย Parinam Music ที่กระผมเป็นคนถ่ายทำครับ
ด้วยความเป็นมือใหม่มากๆ และได้โอกาสดีๆจึงทำให้ผมได้เป็นตากล้อง 60D
ด้วยอุปกรณ์และงบที่มีจำกัด (Mono Pod ยังไม่มีเลย ^^) เลยทำให้ผลงานออกมาค่อนข้างดิบ และไม่เนียบเท่าที่ควร
ก็อยากให้พี่ๆทุกคน เข้ามาแนะนำและติชมสั่งสอนกระผมด้วย เต็มที่เลยครับ
หวังว่า คำแนะนำจากพวกพี่ๆ จะทำให้ผมได้พัฒนาขึ้นครับ

Crew : "BUMP TEAM"
Directed & Edited by เฉลิมพล สูงศักดิ์
กล้อง 1 Cannon 60D + Lens  50 f1.8  by ยอดยักษ์ สลักจิต
กล้อง 2 Cannon 60D + Lens  17 - 85  by ทัศนีย์ สุริยเสนีย์ (น้องแฮนด์)

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11687
ความดี
9546
เครดิต
9640
จิตพิสัย
10372
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เพลงเพราะ มิวสิคเพลินๆ ครับ
ชอบๆ
ปล. ผมแค่มี เอ๋เล็กๆ กับท่าของพี่นักร้องหนุ่ม พี่ทำท่างงๆ หลังจากที่พี่สาวไม่ยอมร้องเพลง
แล้วก็ช่วงที่มีพี่ ตั๊ก โผล่มา เหมือนเอาคลิปเบื้องหลังที่มีพี่เค้ามาประกอบมิวสิครึเปล่าเอ่ย

รวมๆชอบครับ เห็นแล้วอยากจะกลับไปถ่ายมั่ง
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้