สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1954เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

เอา WEDDING TEASER ของพี่ชายมาให้ชมกันครับ

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1144
ความดี
638
เครดิต
561
จิตพิสัย
614
จังหวัด
ระยอง

งานครั้งแรกที่ทำเป็นจริงเป็นจัง
หลังจากซุ่มดูผลงานคนอื่นทั้งไทยและเทศ  รวมถึงพี่น้องชาว thaidfilm มาได้ซักระยะ

เชิญติชมกันได้ครับ

แต่ขอสงวนสิทธิ์ในการตินักแสดงนะครับ

ปล.ผมมีปัญหากับการย่อไฟล์เพื่ออัพโหลดครับ  
ผมใช้ vegas เป็นอย่างเดียวครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

nui
ระดับ : สมาชิก V
เงิน
4648
ความดี
3374
เครดิต
3257
จิตพิสัย
4434
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ชอบหลายอันอยู่เหมือนกันคับ แต่ผมดูแล้วบ่าวสาวเค้าไม่ค่อยเด่นออกมาจากแบคกราวน์อ่ะคับ หรือมันต้องเป็นแบบนี้ (ติชมอย่างผฝุ้ไม่มีความรู้อ่ะนะคับ ขออภัย
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้