สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2031เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

กว่าจะเป็น Jame Cameron

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5861
ความดี
4719
เครดิต
4775
จิตพิสัย
6993
จังหวัด
ชลบุรี
ใครอยากได้แรงบันดาลใจดี จาก Jame Cameron ก็ลองดูอันนี้นะครับ
อันนี้ภาษาอังกฤษระบมกันหน่อยนะครับเข้าไปแล้วเลือก Sub เป็นภาษาอังกฤษ จะช่วยให้เข้าใจง่ายขึ้นนะครับ
คลิกได้เลยครับ
Jame Cameron

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
5861
ความดี
4719
เครดิต
4775
จิตพิสัย
6993
จังหวัด
ชลบุรี
ที่ทำ Titanic เพราะพี่แกใฝ่ฝันอยากดำน้ำไปดูเรือไททานิค
ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
9933
ความดี
7297
เครดิต
6890
จิตพิสัย
8542
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เอาคำคมมาฝากละกันครับ

Curiosity is important thing that you own.
ความสงสัยใคร่รู้ คือสิ่งสำคัญที่คุณควรม

Imagination is a force that can manifest a reality.
จินตนาการ คือพลังที่สามารถสร้างความจริงได้

The respect of your team, is important than all the laurels in the world.
จงให้ความเคารพต่อลูกทีม มันความดีความชอบที่สำคัญที่สุด

Failure is an option but fear is not.
ความล้มเหลวนั้นสามารถเกิดขึ้นได้ แต่จงอย่ากลัวที่จะทำ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้