สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2364เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ฉากกรีนสกรีน + ถุงทรายเคยเห็นกระทู้นี้บ้างมั้ย

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6294
ความดี
5173
เครดิต
5533
จิตพิสัย
4951
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ฉากกรีนสกรีน + ถุงทรายเคยเห็นกระทู้นี้บ้างมั้ย

อยากได้รายละเอียด ซื้อของน่ะครับ เคยเห็นแต่แล้วหายไป ใครเห็นช่วยแนะนำทีครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
11558
ความดี
9483
เครดิต
10056
จิตพิสัย
9235
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ซื้อผ้าแถวสำเพ็ง พาหุรัด มาเย็บเองครับ ถุงทรายก็ไปหาผ้าดิบหรือกระสอบแบบที่เค้าทำ บี๊กแบ็ก หรือกระสอบทรายกันน้ำท่วม มาเย็บใหม่ให้เท่ากับขนาดที่ต้องการ หาได้ไม่ยากครับ ของพวกนี้ทำเองก็ได้ อุปกรณ์บ้าน ๆ จะคีย์ได้ดีมั้ยดี อยู่ที่การจัดแสดงเป็นสิ่งสำคัญครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้