สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2217เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

BAZO คลิปงานบายเนียร์สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
9634
ความดี
8927
เครดิต
9006
จิตพิสัย
9581
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เป็นคลิปล้อเลียนรายการ VRZO
ที่น้องๆตั้งใจทำให้รุ่นพี่ซีเนียร์
เลยได้มีโอกาสเข้าไปช่วยน้องๆถ่ายทำครับ
งานเผานิดนึง เพราะทำงานแข่งกับเวลา
ประสบปัญหาระยะทางที่อยู่ไกลกันต้องส่งข้อมูลไฟล์ต่างๆ ไปๆมาๆอีก
ฉายในงานบายเนียร์ที่แอมบาสเดอร์
ทีแรกก็รู้สึกไม่ดีเลย เพราะยังตัดต่อ ทำเอฟเอคอะไรไม่ค่อยเต็มที่ได้ดั่งใจเท่าไหร่
มีหลายส่วนที่ทำผิด ลืมแก้ อะไรมากมาย
แต่สุดท้ายน้องๆแฮปปี้ ได้หัวเราะกันฮาเฮ ก็ค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อย
ได้ประสบการณ์ในการทำงานมาอีกแบบใหม่เหมือนกัน
ติชม แนะนำได้ครับ

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7468
ความดี
4818
เครดิต
4642
จิตพิสัย
6751
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

รายการดีครับ
ยกนิ้วให้้เลย

ฝีมือดีอ่ะครับ!!!
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้