สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1882เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

ฝากติชมครับ Wedding Presentation แนว Interview / MV เน้นความเป็นธรรมชาติครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2128
ความดี
1561
เครดิต
1496
จิตพิสัย
1715
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
Present ของพี่ที่สนิทกันมากๆครับผมจะตามไปถ่าย เหตุการณ์ต่างๆที่บ่าวสาวทำร่วมกันแล้วนำใส่ประกอบกับ MV ครับ นำเสนอความเป็นธรรมชาติของบ่าวสาวคู่นี้ครับ

(แต่ช่วงสัมภาษณ์ของฝ่ายชายไมค์เกิดถ่านหมดขึ้นมาทำให้รับเสียงลมมาเต็มๆแก้ไขไม่ทันครับ)

รบกวนพี่ๆช่วยติชมหน่อยนะครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง มีข้อควรแก้ไขตรงไหนไหมครับ ขอบคุณมากครับ

อุปกรณ์ที่ใช้ในการถ่ายทำ : 60d,d5000,Glidecam hd2000

ขอบถามเพิ่มนิดนะครับ เราสามารถเลือกรูปย่อ Youtube รูปอื่นนอกเหนือจากที่ Youtube สร้างมาให้อัติโนมัติได้ไหมครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้