สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1510เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ฝากผลงาน และก็ถามในกระทู้เดียวเลยครับ คือว่า.........

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2192
ความดี
932
เครดิต
858
จิตพิสัย
1151
จังหวัด
ปทุมธานี

ผมได้ทำการถ่าย MV เพลงนี้แล้ว ทุกอย่างโอเคเรียบร้อย จ่ายตังค์ลูกค้าโอเคหมดแล้ว แต่ผมเพิ่งจะมาสังเกตุเห็นว่า มันเกิดมีจุดกระตุกผสมภาพกระโดด อาการแบบนี้ควรแก้ไขยังไงดีครับ

ใช้ Nikon D7000 ถ่ายทำครับ และผมอยากทราบเพิ่มคือตัดต่อ HD ควรจะแปลงไฟล์เป็นนามสกุลอะไรก่อนตัดครับ

ทิ้งท้าย

ฝากผลงานด้วยครับ ทีมงานมีแค่สองคน เหมาเรียบครับ

ขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
8525
ความดี
9056
เครดิต
9181
จิตพิสัย
9251
จังหวัด
ระยอง
แหม่!!!!!........หามานาน ผลงานจาก Nikon 555555+++++MVสวย เพลงน่าฟังดีครับ ชอบ(เพราะเธอน่ารัก.......ฉันมันน่ายัก.....)
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้