สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2013เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

wedding แบบเรียบๆครับ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
4313
ความดี
3775
เครดิต
3655
จิตพิสัย
3742
จังหวัด
เชียงใหม่
เป็นอีกหนึ่งครั้งแห่งวันสำคัญที่ทีมงานได้รับเกียรติให้ได้ร่วมบันทึกภาพความประทับ­ใจ ระหว่าง คุณอุ๋ม-คุณไบรท์ Klangchol & Tunyakarn Suwanmongkol แห่งดาราเทวี
ยินดีและถือเป็นเกียรติอย่างยิ่งครับยินดีด้วยครับขอให้คุณไปรท์และคุณอุ๋มมีความสูขมากๆนะครับจะพวกเราทีมงานทุกคนครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
1796
ความดี
1020
เครดิต
946
จิตพิสัย
958
จังหวัด
ตาก
ยิ่งใหญ่อลังการมากครับ
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
5306
ความดี
4478
เครดิต
4590
จิตพิสัย
5334
จังหวัด
ชลบุรี
พอดีเปิดมาเจอ งานสวยงามมากครับ  .. ขอถามเป็นความรู้น่อยครับ เวลาใช้ Steadicam เดินมาเดินไป พี่โพกัสแบบไหนอ่ะครับ ถึงได้ชัดตลอดเวลา  รึว่ามีเทคนิคอะไรไหมครับ .. ขอบคุณมากครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้