สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2010เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

Behind the Portrait Scene - Model by Fernz

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1049
ความดี
600
เครดิต
519
จิตพิสัย
548
จังหวัด
สงขลา
เบื้องหลังการถ่ายทำพอร์เทรท แบบโดย Fern Fernz เป็นผลงานการถ่ายทำและตัดต่อของผมเองครับ

แต่งสีวิดีโอออกแนววินเทจนิดๆ ยังไงก็ติชมกันได้นะคร้าบ ^^ 

*เพื่ออรรถรสในการรับชม โปรดคลิ้กชมในระบบ HD นะครับ :)*

ถ่ายโดย Canon 500D + EF-S 15-85mm f/3.5-5.6

ตัดต่อโดย Sony Vegas Pro 11

เพลงประกอบ: Domino & Last Friday Night Cover by Tanner Patrick

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้