สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1500เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

ฝากผลงานอีกชิ้นช่วยติชมด้วยค่ะ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
413
ความดี
423
เครดิต
363
จิตพิสัย
392
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
งานหมั้นของเพื่อนค่ะ  ไปถ่ายวีดีโอให้ค่ะ  ช่วยติชมด้วยนะคะ  จะได้เป็นแนวทางเอาไปปรับปรุงค่า

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
813
ความดี
303
เครดิต
231
จิตพิสัย
198
จังหวัด
  การจัดองค์ประกอบสวยดีนะครับ แต่เรื่องสีว่ามันดูตุ่น ๆ ไปหน่อย แล้วก็ไม่ชอบสีม่วงเลย มันดูขัด ๆ ตา แนว Wedding สีที่ย้อมน่าจะเป็นโทน ขาว - ชมพู -ฟ้า เน้นภาพสีสด-สว่าง มากกว่าครับ  พัฒนาฝีมือต่อไปครับ ผมโตจนหาแม่ของลูกได้เมื่อไหร่เมื่อไร มาถ่ายผมด้วยนะ ผมอยากได้เป็นเสียงดนตรีไทยคลาสสิค ร่วมสมัย เพราะมันดูมีเอกลักษณ์ว่าเป็นงานสัญชาติอาเซียนโดยแท้จริง อิอิ
เงิน
413
ความดี
423
เครดิต
363
จิตพิสัย
392
จังหวัด
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ  ^^
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้