สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1524เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

หนังสั้น Nothing But Times...By Tatahcoda film

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
5680
ความดี
4250
เครดิต
4180
จิตพิสัย
4209
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ถ่ายทำที่ฮ่องกงทั้งเรื่องครับ จะ ดู เรียวๆหน่อยนะคับ เพราะว่า ไม่มีบท 

Nothing But Times... เวลาคือคำตอบ 

ช่วงเวลาที่โมโห หรือ ใช้่อารมณ์ บางทีการที่อยู่คนเดียวน่าจะดีที่สุด เพราะ จะทำให้เราคิดอะไรได้หลายๆอย่าง แต่ สิ่งที่เราทำไปแล้ว ก็อาจจะแก้ไขไม่ได้ เวลาเป็นตัวช่วยที่ จะทำให้ทุกอย่างดีขึ้น 

หนังสั้น อีกเรื่อง จาก tatahcodafilm ครับ 

กำกับโดย 

ดรัสพงศ์ ตรงประสิทธิ์ฺ (ทำคนเดียว)

หนังสั้นเรื่องที่ 8 ของ tatahcoda Film

www.facebook.com/tatahcodafilm

ฝากติชมด้วยนะครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้