สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1930เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

สอบถามเรื่องVDO vdo conference

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
3563
ความดี
2634
เครดิต
2792
จิตพิสัย
2298
จังหวัด
นครปฐม
พอดีเพื่อนผมจะให้ผมไปถ่ายงาน EVEN และจะมีถ่ายทอดสด จาก กทม. เพื่อจะเอาไปเปิดในอีกงานที่ ลำปาง ผมควรจะใช้กล้องอะไร DSLR ได้หรือป่าวครับ และต้องมีอุปกรณ์อะไรบ้างครับ ในส่วนเทคนิด ต้องเป็นไงบ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ หากพี่ๆสะดวก ทิ้งเบอร์ไว้นะครับ เดี๋ยวอั๋นจะโทรไปปรึกษานะครับ  ครับ 

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้