สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2090เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

เอา VDO ทริป ที่ไปลุยป่ามาให้ชมครับ....

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
145
ความดี
6786
เครดิต
6954
จิตพิสัย
8482
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

ไม่มีผลงานอะไรดีๆ มาให้ชมเลย เห็นฝีมือการถ่ายและตัดต่อของแต่ละคน งามๆ ทั้งนั้นเลยผมเลยขอหลบนั่งชมอย่างเดียวไม่ค่อยกล้าเอามาโพส....      แต่เห็นว่าไม่ค่อยมีคนโพสพวกทริปเกี่ยวกับการเดินป่าสักเท่าไหร่(คู่แข่งไม่เยอะ) ก็เลยเอามาแบ่งปันให้ชมครับ.....  

มีโอกาสได้กลับไปเที่ยวบ้านที่จังหวัดนครสวรรค์......พี่ชายโทรมาชวนเขาป่า....ก็เลยไปลุยมาครับ   ....พวก อาๆ ที่เขาชำนาญป่าเป็นห่วงก็เลยช่วยพาเข้าไป....   ถ่าย VDO ไปเรื่อยๆแล้วเอามาลำดับภาพตัดต่อ ให้ชมกันเพลินๆครับ  สำหรับคนชอบแนวลุยป่า.....    ลุยกันไปแบบบ้านๆ เลยครับ.....ใช้อุปกรณ์ เท่าที่มี D5000+battery ก้อนเดียว + Mem 4 GB 2 อัน  ครับ....  

(เสียดายที่ Upload แบบ HD ไม่ผ่าน)

"เขาสอยดาว  ต.ตะคร้อ  อ.ไพศาลี  จ.นครสวรรค์...."

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VII
เงิน
21443
ความดี
14319
เครดิต
16209
จิตพิสัย
11210
จังหวัด

ดีครับได้เที่ยวด้วยออกกำลังกายด้วย ถ้าไปที่ไหนอีกถ่ายมาให้ดูอีกนะครับ
เงิน
5923
ความดี
6313
เครดิต
6724
จิตพิสัย
6458
จังหวัด
ผมก็ชอบเที่ยวแบบลุยๆเหมือนกัน..ถ้ามีโอกาศหน้าหนาวปีนี้ไปเยี่ยมหมู่บ้านชาวเขากันครับ
เงิน
145
ความดี
6786
เครดิต
6954
จิตพิสัย
8482
จังหวัด

ตอบกลับโพส 2 โพสของ (monkeymagic)
ไปแถวไหนหรอครับ.....น่าสนใจ  
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้