สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2347เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

MEMORY CARD - WORK studio(Short Film)หนังสั้นเรื่องแรก

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1160
ความดี
707
เครดิต
627
จิตพิสัย
714
จังหวัด
ลพบุรี

MEMORY CARD เป็นผลงานของนักศึกษา วิทยาลัยเทคนิคลพบุรี
คณะศิลปกรรม แผนกคอมพิวเตอร์กราฟิก ปวช.3
จากทีมงานกลุ่ม WORK studio และเป็นหนังสั้นเรื่องแรกของพวกเรา
แล้วฝากติดตามผลงานของพวกเราต่อด้วยนะครับ     

พวกเราตั้งใจกันทำกันมากเพราะคะแนนวิชานี้มันเยอะ     

มีอะไรติชมกันเขามาได้รอรับคำติชมอยู่เพื่อเป็นประสบการณ์เขาไปแก้ไขงานอื่นๆต่อๆไป

และโปสเตอร์และปก DVD หนังสั้นทั้ง 2 แบบ

[ แก้ไขล่าสุดโดย palakorn22 เมื่อ 2012-08-27 19:51 ]

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
6363
ความดี
4327
เครดิต
4185
จิตพิสัย
5378
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ภาพสวยครับอาจจะมีสั่นเยอะไxหน่อยในช่วงแรก แต่ครั้งแรกได้เท่านี้ก็โอเคมากแล้วครับ (ใช้โปรแกรมอะไรในการตัดต่อครับ?)
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1160
ความดี
707
เครดิต
627
จิตพิสัย
714
จังหวัด
ลพบุรี
ผมใช้ premiere pro และ after effect ในการตัดและใส่ effect ครับ และใช้ audition แต่งเสียงทำ sound นิดหน่อยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้