สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2542เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

ล้างเซ็นเซอร์กล้องได้ที่ไหนดีครับ ภาคตะวันออกครับ

yun
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6826
ความดี
6135
เครดิต
5948
จิตพิสัย
7414
จังหวัด
ชลบุรี
คือผมอยากล้างเพราะดูเวลาเปิดค่า f สููงๆ เห็นชัดเลยครับ เป็นจุดเลย  แล้วมองดูเหมือนภาพมันจะมืดๆนะครับ
  เหมือนเรามองจากในกระจกรถเลย  ผมโทรถามศุนย์บริการที่ชลบุรี บอกต้องส่ง 7 ถึง 10 วัน
คือพอจะมีทางเลือกอื่นอีกไหมครับ  ลองเป่าดูแล้วไม่หายครับ ไม่กล้าทำอะไรต่ออีก
มองเห็นนะครับฝุ่น หมั่นเขี่ยวอยากจะเอาผ้าเช็ด มันซะเลย..เป่าไม่ออก
      ร้านทั่วๆ ล้างได้ไหมครับ      ขอบคุณครับ  
   ปล..ควรล้างบ่อยๆไหมครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
657
ความดี
797
เครดิต
667
จิตพิสัย
441
จังหวัด
ระยอง
ล้างศูนย์เลยครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้