สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1595เข้าชม
  • 4ตอบกลับ

ฝากผลงานประกวดกบนอกกะลาด้วยนะครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
763
ความดี
289
เครดิต
220
จิตพิสัย
307
จังหวัด
เชียงใหม่
นี่เป็นผลงานจากกลุ่มนักเรียนระดับชั้นม.6 โรงเรียนดาราวิทยาลัย จังหวัดเชียงใหม่ครับ

ชื่อผลงานคือศรัทธาแห่งผืนผ้า ภูมิปัญญาสู่อาภรณ์
เป็นเรื่องราวการนำเสนอเกี่ยวกับผ้าซิ่นตีนจกในอำเภอแม่แจ่ม จังหวัดเชียงใหม่ครับ

ตอนนี้ทีมนี้ได้รับคัดเลือกให้เข้ารอบ 24ทีมสุดท้ายแล้ว
และเราได้รับคัดเลือกเป็นทีมที่19

ซึ่งเมื่อดูเสร็จแล้วก็อยากจะขอให้ช่วยกดไลท์กันด้วยนะครับ[Facebook]
เนื่องจากว่าทางกบจูเนียร์นั้นมีกติกาให้โหวตทางเฟสบุ๊คและนับคะแนนโหวสูงสุดมา้เป็นผู้ชนะในสาขาSuper Like  หรือPopular Voteนั่นเองครับ:)
**จึงขออภัยสำหรับช่องทางในการรับชมที่สามารถรับชมได้แค่ทาง Facebook เท่านั้น

******************************************************************************************************

ขอบคุณทุกๆคนนะครับที่เข้ามาอ่าน เข้ามาชม หรือกดไลท์ พวกเราขอบคุณจากใจจริง ขอบคุณมากๆครับ :))

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>รับชมวิดีโอทางนี้ครับ<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

หรือcopyลิงค์ไปก็ได้ครับ
https://www.facebook.com/photo.php?v=552832508076322

[ แก้ไขล่าสุดโดย palmyark เมื่อ 2012-10-28 17:33 ]

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1726
ความดี
644
เครดิต
554
จิตพิสัย
730
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เยี่ยมไปเลยครัล ^^
ระดับ : สมาชิก III
เงิน
1443
ความดี
297
เครดิต
187
จิตพิสัย
332
จังหวัด
ปทุมธานี
เจ๋งอ่ะ
เงิน
763
ความดี
289
เครดิต
220
จิตพิสัย
307
จังหวัด
เชียงใหม่
ตอบกลับโพสต์ 1 โพสต์ของ (zencott)
ขอบคุณมากนะครับที่ชื่นชมผลงานของเรา  
เงิน
763
ความดี
289
เครดิต
220
จิตพิสัย
307
จังหวัด
เชียงใหม่
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 4#  โพสต์เมื่อ: 2012-10-31
ตอบกลับโพสต์ 2 โพสต์ของ (pirachaya)
ขอบคุณมากนะครับ ;D
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้