สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 2587เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

ผู้ชาย(แท้ ๆ )ชอบดูการประกวดนางงามไหมครับ

ระดับ : สมาชิก V
เงิน
1855
ความดี
1791
เครดิต
1595
จิตพิสัย
5446
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขอเป็นนางงามเวทีใหญ่ๆ ประเภท MISS WORLD, MISS UNIVERSE ,MISS THAILAND WORLD ,MISS UNIVERSE THAILAND .,นางสาวไทย นะครับ พวกเวทีเล็กน้อยๆไม่อยู่ในประเด็น

ไม่ใช่ดูแค่วันถ่ายทอดนะครับ แต่ดูแบบเจาะลึก  ติดตามข่าวการประกวด ว่าใครเป็นตัวเก็ง ใครเด่นกว่าใคร ชอบเข้าเวบบอร์ดนางงาม นั่งรอดูว่าจะถ่ายทอดวันไหน รอใจจดใจจ่อ บางทีโดดเรียน โดดงานมาดู พอจบการประกวดก็มานั่งวิจารณ์การจัดรายการเป็นไง โปรดั๊กชั่น แสงสีเสียงเป็นไง มุมกล้องเป็นไงดูเข้าใจหมด คนชนะการประกวดเหมาะสมกับตำแหน่งหรือเปล่า มีเส้นสายไหม สามารถวิจารณ์การตัดสินได้ ถ้าได้นางงามไม่ถูกใจก็ด่ากรรมการในอินเตอร์เนทแหลก

พอเอ่ยชื่อนางงามคนไหนรู้จักหมด รู้จักระบบธุรกิจนางงามด้วย เรียกว่าเป็นกูรูนางงามเลย

ผู้ชายแท้ๆมีแบบนี้ไหมครับ  หรือคนที่เป็นแบบนี้จะเป็นเกย์

บทความที่เกี่ยวข้อง

เงิน
58400
ความดี
38732
เครดิต
38299
จิตพิสัย
54804
จังหวัด

ผมว่ามันก็แล้วแต่คนชอบนะครับ
แต่โดยส่วนตัวผม ไม่รอดูประกวดหรอกครับ
มีแหล่งข้อมูลเจาะลึกให้ดูยันใส้ติ่ง
โหลดแทบไม่หวาดไม่ไหวอยู่แล้วครับ
เงิน
24442
ความดี
20956
เครดิต
21442
จิตพิสัย
21252
จังหวัด
ขอนแก่น

ความชอบของคนมันต่างกันครับ มันตอบยากครับ
ถ้ามีก็คงน้อยครับ
เป็นผมจะดูแต่ตอนใส่ชุดว่ายน้ำ
ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2230
ความดี
1038
เครดิต
915
จิตพิสัย
1200
จังหวัด
ผมเป็นชายรักชาย ยังไม่ดูเลยครับ (แต่ผมว่าสำหรับมันก็ถูกแล้วเนอะไม่มีอะไรน่าดู) ผมว่าผู้ชายทั่วไป ไม่ค่อยอยากดูหรอกครับ เพราะเราชอบแอบดูมากกว่า  ขอเสริมนิดนึงครับ คำว่าเกย์บ้านเราเอามาใช้แบบรวมๆเลยทำให้คนเข้าใจกลุ่มคนอย่างพวกผมยากขึ้น ผมเป็นชายชอบผู้ชายด้วยกัน เรียกตัวเองว่า gay man พวกผมก็จะไม่ชอบอะไรที่เป็นผู้หญิง มันทำให้พวกผมชอบผู้ชายเพราะเราไม่ชอบเรื่องมาก ขี้บ่น ชอบกีฬา แต่อย่างกลุ่มที่เจ้าของกระทู้เรียกว่าเกย์หมายถึงกระเทยหรือเปล่าครับ ที่เขาเกิดมาอยากเป็นผู้หญิง คนพวกนี้ก็จะทำอะไรเหมือนผู้หญิงรักสวยรักงาม
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้