สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1361เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

MV : มันไม่ง่ายเลย   ครับ

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
608
ความดี
630
เครดิต
627
จิตพิสัย
508
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร

เพลง "มันไม่ง่ายเลย" จากศิลปิน "Oilly" ค่ายเพลง Impression Sound Studios ครับ
คือ MV ตัวนี้ผมไปขอเขาทำครับ อยากทดสอบการถ่ายทำแบบง่ายๆ กล้องไม่แพง จะทำ MV สักตัวไหวมั้ย จนเสร็จเป็นงานตัวนี้ครับ
สถานที่ถ่ายทำใช้โรงเรียนสอนศิลปะที่เพื่อนผมเปิดสอนครับ a chair ceramic and painting และถ่ายทำอยู่บริเวณนั้นโดยตลอดครับ
ใช้กล้อง Lumix GH1 กับ GF2 ครับ เลนส์มือหมุนครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ
บันทึกคะแนนนี้โพสต์ล่าสุด: รวม 1 คะแนน ความดี +5 ซ่อน
ohophoto ความดี +5 2012-12-31 เยี่ยมมาก

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
55
ความดี
114
เครดิต
55
จิตพิสัย
84
จังหวัด
พัทลุง
เยี่ยมมาก
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้