สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1887เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

Hilight Wedding (Fashion Week Party Theme)

ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1116
ความดี
642
เครดิต
583
จิตพิสัย
670
จังหวัด
นนทบุรี
เป็นงานของเพื่อนรักคนนึง ธีมของงานนี้ เป็น Fashion Week Party แบบจัดเต็มไม่แคร์สื่อ
เราก็จัดเต็มเช่นกันครับ ขอให้เพื่อนบอกจักรวาลจัดให้ครับ

โจทย์คือ เจ้าสาวเป็นคนที่นำเข้าเสื้อผ้า ชอบแฟชั่นมากกกกก เจ้าบ่าว จบฟิล์มจากเชค
อยากได้ธีม Fasion Weekly Party แบบงานเดินแบบย่อมๆ ส่งต่อความรักกันผ่านดอกไม้

After Party อยากได้วงดนตรี จะต้องเป็นวงที่เจ้าบ่าวเจ้าสาว พบรักกัน ที่ร้าน Parking Toy
ยากคือเค้าแยกย้ายกันไปแร่ะ

ทุกสิ่งอย่างคำตอบคือ "ได้คร้าบบบ"

ขอบอกว่าใครไม่ได้ไปงานในวันนั้น เหมือนไปชลบุรีไม่ได้ซื้อข้าวหลาม ยังไงยังงั้นเลยครับ

เชิญรับชมให้สวยงามได้เลยครับ

ฝากติชมเพื่อประโยชน์แก่มวลมนุษยชาติสืบไปนะครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ

ปล.ขออภัยล่วงหน้าถ้างานอาจดูส่วนตัวไปนิดนะครับ แต่หวังว่าอาจเป็นแนวทางในการจัดงานในรูปแบบอื่นๆ เพื่อพัฒนาวงการสืบไป

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
7818
ความดี
8913
เครดิต
9171
จิตพิสัย
9646
จังหวัด
นครนายก
ชอบนะครับ แต่โดยส่วนตัวคิดว่า เวียนหัวไปนิดช่วงแรกหน่ะครับ
ระดับ : สมาชิก II
เงิน
1116
ความดี
642
เครดิต
583
จิตพิสัย
670
จังหวัด
นนทบุรี
ผมขอสารรูปฮะ ผมก็ตัดตอนเมาฮะ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้