สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1381เข้าชม
  • 0ตอบกลับ

สอบถามเรื่องการต่อจอและต่อ

ระดับ : สมาชิก IIII
เงิน
2555
ความดี
1895
เครดิต
1995
จิตพิสัย
2023
จังหวัด
นคราชสีมา
สวัสดีครับวันนี้ขอรบกวนสอบถามพี่ๆในบอร์ด Thaidfilm พอดีผมกำลังสงสัยว่า เนื่องจาก ตอนนี้ผมได้นำกล้องผม (550D) มาลง Magic lentern เป็นที่เรียบร้อยแล้วเพื่อให้ต่อหูฟังทำมอนิเตอร์เสียง(น่าจะเรียกถูกนะครับ) แต่มีปัญหาตอนนี้คือ ผมจะต่อจอ LCD แต่ช่องเสียบสาย USB ของกล้องมันมีอันเดียว ขอสอบถามหน่อยครับว่ามีท่านใดเคยหาตัวต่อที่ทำให้สามารถต่อได้ 2 ช่องมาเสียบในช่อง USB ของกล้องบ้างมั๊ยครับขอบคุณครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้