สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1814เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

สอบถามข้อมูลเกี่ยวกับ สวิทเชอร์ และ อุปกรณ์ครับ

ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
6451
ความดี
5303
เครดิต
4795
จิตพิสัย
5633
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
เนื่องด้วย my boss (แต่ไม่ใช่ my hero นะ) สนใจจะเริ่มให้บริการณ์ ระบบ OB เวลามีงานประชุม สัมนา ฯลฯ
และ ได้ให้ผมหาข้อมูล แต่ ผมไม่ทราบเลยว่า นอกจากตัว สวิทเชอร์แล้ว ควรจะต้อง (จำเป็นต้อง) มีอุปกรณ์อะไรอีกบ้าง
จึงขอรบกวนผู้รู้ช่วยชีแนะครับ ว่า ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง หรือ มีบริษัท หรือ ห้างร้านไหน ให้บริการด้านอุปกรณ์ส่วนนี้แบบครบวงจรบ้างครับ

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
153
ความดี
266
เครดิต
187
จิตพิสัย
247
จังหวัด
www.bssthailand.com  พิจารณดูก่อนน่ะครับ  
ระดับ : สมาชิก VI
เงิน
798
ความดี
3490
เครดิต
3070
จิตพิสัย
8316
จังหวัด
กล้องสแตนดาร์ดหรือHDครับ แล้วมีเครื่องมืออะไรแล้วมั่ง ควรจะมีเครื่องบันทึกซัฟพอตต์ลูกค้าไว้ให้หลากหลายด้วยนะครับ เช่น DV เบต้า AJA(Kipro)ฮาดดิสด์ P2 หรือ XDCAM.
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้