สมาชิก สถิติฟอรั่ม ธนาคาร
  • 1164เข้าชม
  • 2ตอบกลับ

อยากถามเรื่องรายการต่างประเทศ

ระดับ : สมาชิก I
เงิน
66
ความดี
103
เครดิต
44
จิตพิสัย
305
จังหวัด
เชียงใหม่
พวกรายการทีวีต่างประเทศนี้ ต้องติดต่อเองรึมีบริษัทนายหน้าในเมืองไทยครับ แล้วมันแพงมากไหม

บทความที่เกี่ยวข้อง

ระดับ : สมาชิก III
เงิน
982
ความดี
472
เครดิต
462
จิตพิสัย
466
จังหวัด
กรุงเทพมหานคร
ขึ้นอยู่กับแต่ละรายการครับ โดยทั่วไปถ้าเป็นระดับสถานีโทรทัศน์ที่ออกอากาศเขาจะบินไปติดต่อเอง โดยเฉพาะ
รายการที่ดังมีชื่อเสียง และยังมีข้อกำหนดต่างๆในเรื่องลิขสิทธิ์ที่ต้องปฏิบัติตามด้วยครับ ในบางรายการในการติดต่อเบื้องต้นสามารถ e-mail ไปยังเจ้าของรายการเพื่อสอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ
ระดับ : สมาชิก I
เงิน
66
ความดี
103
เครดิต
44
จิตพิสัย
305
จังหวัด
เชียงใหม่
ขอบคุณครับ ที่ให้ความเข้าใจ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้